JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
(TAMISEMI)
SHULE YA SEKONDARI KIGANGO,
S.L.P 341,
SAME,
0719 - 918991
0674 — 043320
0652 — 805901
TAREHE

Kumb. Na.KSS/JI/V0I2/2021.

Jina la Mwanafunzi

S.LP

—_

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE KWA WANAFUNZI WA KUTWA NA HOSTEL SHULE YA

SEKONDARI KIGANGO WILAYA YA SAME MKOA WA KILIMANJARO MWAKA 2021.

Ninayo furaha kubwa kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na shule hii mwaka 2021.
Shue ya sekondari Kigango ni shule ya kutwa ya Serikali iIiyojengwa kwa nguvu za wananchi wa kata ya

Bwambo kata ya Bwambo.

Kutokea Moshi mjini — Panda PHIBA ya kwenda Vunta Mamba Miamba, kutoke Dar es salaam
pande SHETCO shuka Mamba Miamba.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021tafadhali fika kwa wakati bila kukosa ukiwa na vitu vifuatavyo.

Fomu ya vipimo iliyothibitishwa na Daktari wa Wilaya (Same Hospital) inayoonesha kuwa umepima
vizuri kwenye hospitali ya Wilaya (Same Hospital) Fomu Na. 1 imeambatanishwa)

Fomu Na. 2 ya mapokezi shuleni ambayo itakuwa imejazwa na mzazi au mlezi.

Fomu Na. 3 ya kiapo kuzikubali na kuzitii sheria na taratibu za shule kama zilivyoelezwa kwenye
fomu hii.

SARE YA SHULE NA MAHITAJI YA HOSTEL NA KUTWA
A. WASICHANA

o).(o

Shati 2 (mbili) Tetroni nyeupe za mikono mirefu

Sketi 2 (mbili) Angalia Sampuli iliyoambatanishwa na fomu hii Rangi/FORM ONE rangi ya --damu
ya mzee na dark blue FORM TWO rangi ya Blue bahari/Kaki FORM THREE rangi ya Dark
green/Dark brown na FORM FOUR Maluni (Damu ya mzee) na sweta ni rangi ya sare yake.

Short kanzu (waislamu) JANABIBI Nyeupe

Viatu vyeusi jozi mbili vya kamba visivyo na visigino virefu

Soksi nyeupe jozi mbili

Shamba dress — Gauni rangi ya Dark blue kwa Hostel au Sketi na T — shirt mbili za kijivu na
masweta 2 ya kijivu

Shuka pea mbili rangi ya Pink/Blue bahari, blanketi, Godoro futi 2%

na vyombo vya chakula sahani,
kikombe, kijiko, bakuli, na ndoo mbili zenye mifuniko..

Raba, Kandambili na dawa ya meno

Track suit rangi ya Dark blue Kwa ajili ya michezo

T-shirt/Fulana Tshs 13,000/=

B. WAVULANA

0).(0

¢
&%

Shati mbili (2) nyeupe za mikono mirefu
Suruali mbili (2) angalia sampli iliyoambatanishwa na fumu hii FORM ONE rangi ya damu ya mzee
na dark blue FORM TWO rangi ya Blue bahari/Kaki, FORM THREE rangi ya Dark green/Dark brown
na FORM FOUR rangi ya Maluni (Damu ya mzee) na sweta rangi ya sale yake na BLANKET.

Viatu vyeusi jozi mbili vya kamba visivyo na visigino virefu

Shamba dress - suruali rangi ya Zambarau kwa Hostel, T — shirt mbili za kijivu na masweta mawili
ya kijivu

Shuka pea mbili rangi ya Pink/Blue bahari, blanketi, Godoro futi 21

5 ha vyombo vya chakula sahani,

kikombe, kijiko, bakuli na ndoo mbili zenye mifuniko.
Soksi nyeupe jozi mbili na Raba
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10.

%  Track Suit - rangi Dark blue

%  T-shirt/Fulana — 13,000/= na Bukta Kwa ajili ya michezo
Samani za shule
Ni lazima kila mwanafunzi kuvitunza kama samani za Shule

Kila mwanafunzi aje na:-
% Daftari 10 kubwa
% Ream Paper ( Kiriba cha karatasi)kwa ajili ya kudurufia mazoezi ya mitihani
%  Sanduku la chuma (Tranker), blanket na sweta la rangi ya sale ya darasa lake
4% Ndoo ndogo 2, Jembe lenye mpini, Panga na Fagio vyote vikiwa vipya, Kamusi ya Kingereza
(Dictionary)
% Picha nne (4) Passport size.
Suruali na sketi zishonwe kwa fundi atakaefuata sheria za shule kuwa sketi iwe ndefu miguuni na suruali iwe
pana miguuni sio modo (modal)
Mwanafunzi aripoti akiwa na:-
a) Sare ya shule
b) Begilanguo/ Canvas la kubebea madaftari na vifaa vingine vya shule
c) Mifuko ya plastiki (Rambo/Marboro) hairuhusiwi shuleni
Tafadhali soma kwa makini sana maagizo haya na ujitahidi kuyafuata na kukamilisha mahitaji yote ili uweze
kupokelewa na uanze masomo bila usumbufu.
SHERIA ZA SHULE
Ni wajibu wa mwanafunzi kujua na kutii sheria za shule katika kipindi chote cha uanafunzi wako ukiwa ndani
na nje ya eneo la shule. Sheria hizi zimeambatanishwa na fomu hii.
% Kutokuwa na tabia ya utovu wa nidhamu uliokithiri unaoweza kuhatarisha usalama wa shule na
nchi
% Kudhalilisha kiongozi wa nchi
% Kukataa adhabu hususani ( corporal punishment)
%  Kushiriki au kushawishi mgomo wenye nia ya kuvuruga amani shuleni au nchi.
% Huruhusiwi kumiliki simu ukiwa shuleni
% Huruhusiwi kutangaza au kutoa taarifa isiyo sahihi nje ya shule usiyo na uhakika wake.
Mzungumzaji/ Msemaji mkuu wa shule ni Mkuu wa Shule mwenyewe. Hivyo mwenye kutaka taarifa
sahihi aonane na Mkuu wa Shule mwenyewe. Au atakayekuwa ameachiwa shule
% Wageni wa wanafunzi hawaruhusiwi wakati wa masomo (vipindi)
MAHITAJI MUHIMU YATAKIWAYO SHULENI
Mchango wa chakula cha wanafunzi inayosimamiwa na Bodi ya Shule na Dawati la wazazi utalipwa kwa
mhazini wa kamati kama ifatavyo.Fedha hiyo ilipwe kwenye account ya shule. KIGANGO SEC SELF
RELIANCE. NO 40506600301. NMB(hii ni kwa wanafunzi wa hosteli tu)

S/N | MCHANGANUO MHULA WA | MHULA WA | JUMLA
| ||

01 Mchango wa chakula kwa wanafunzi wa kutwa 45,000/= 45,000/= 90,000/=
(DAY

02 Mchango wa chakula kwa wanafunzi wa Bweni 190,000/= 190,000/= 380,000/=
(HOSTEL)

03 Matron na patron — Bweni na Ulinzi 5,000/= 5,000/= 10,000/=

04 Kitanda kwa Bweni na Mpishi 15,000/= 15,000/= 30,000/=
JUMLA 210,000/= 210,000/= 420,000/=

Edit with WPS Office




MKUU WA SHULE
0719 - 918991

% Wanafunzi wote/Wazazi

% Jalada la bodi ya Shule

% MKURUGENZI MTENDAJI - H/W SAME
% AFISA ELIMU (M) - KILIMANJARO

THE PRESIDENT OFFICE FORM A
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
KIGANGO SECONDARY SCHOOL
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

FROM THE HEAD MASTER,
KIGANGO SECONDARY SCHOOL,
P.0. BOX 341,
SAME,
TEL:0719918991.
To Medical Officer

Pupil’'s name Date

Please examine the named pupil as to his/her fitness for entrance to this school
From Blood count (Red & White)
Stool examination

Urinal analysis
T.B Test
Syphilis Test
HIV/AIDS
Eye Test
Ears
Spleen
Abdomen

Check cases of pregnancy in girls
Additional information E.g. Physical defects impairments chronic or ( heriditary0
Diseases etc
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MEDICAL CERTIFICATE

Have examined the above student and consider that he/she is physically fit/unfit for the
appointed

Date
Signature
Station Designation
Note to medical officer at the time of examination. Please treat the individual for any ailment
you

note

FOMU B
OFISI YA RAISI.
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME
MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI.

Jina la Mwanafunzi
(Majina Matatu kwa herufi Kubwa)

Jinsia:
Mvulana/Msichana
Tarehe ya Kuzaliwa

Kijiji Kata

Tarafa Wilaya
Mkoa
Dini
Dhehebu

Namba ya STD VI Mwaka
Shule ya Msingi
Jina la Baba/Mlezi
Kazi yake
Mabhali anapoishi
Kata Tarafa
Wilaya

Majina mengine ya ndugu wanohusika na malezi ya mwanafunzi ( Ni hawa tu watakaoruhusiwa
kuwasiliana na uongozi wa shule kuhusu malezi ya huyu mwanafunzi)
(a) Bw/Bi Uhusiano wake
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S.LP
Kazi yake Uhusiano wake

(b) Bw/Bi
S.LP
Kazi yake
Maelezo mengine yoyote ambayo yanaweza kusaidia uongozi wa shule katika kumlea
mwanafunzi huyu.

JINA: JINA:
SAHIHI YA MWANAFUNZI SAHIHI YA MZAZI/MLEZ|
TAREHE TAREHE:_ -
FOMUC
OFISI YA RAISI.

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME

FOMU YA MZAZI/MLEZI

Mimi
(Majina matatu kwa herufi kubwa) ambaye ni mzazi au mlezi wa

Nimesoma/ nimesomewa sheria na maagizo ya shule na nimekubali nafasi aliyotunukiwa
mwanangu katika shule ya Sekondari kigango. Naahidi kuwa nitashirikiana na Mkuu wa shule
pamoja na walimu katika kumlea kitabia, kimasomo, kikazi n.k. wakati wote atakapokuwa
shuleni kigango pamoja na kumtimizia mahitaji yake ya shule.

Nakubaliana na sheria na maagizo ya shule, na naahidi kulipa mchango wa chakula na
kutekeleza maelekezo ya shule kwa wakati. Wakati wa likizo nitamtunza mwanangu ipasavyo
mpaka amalizapo masomo yake. Kadhalika nathibitisha kuwa yote yaliyoelezwa na Mganga
mkuu wa Wilaya ni sawa na zaidi ana tatizo/matatizo kama ifuatavyo:

JINA:
SAHIHI YA MZAZI/MLEZ|
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TAREHE:

ANUANI YA MZAZI/MLEZI

KIJIJI.

S.L.P




