

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME

SHULE YA SEKONDARI PARENI

SHULE YA SEKONDARI,

S.L.P 224,

SAME.

15/12/2020.

KUMB.NA.PSS.....

JINA LA MWANAFUNZI.....

S.L.P.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI PARENI 2021

1.0 UTANGULIZI:

Nafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha **KWANZA** katika Shule ya Sekondari Pareni.

Shule itafunguliwa tarehe **11/01/2021** unatakiwa kuwepo shuleni siku hiyo. Kutofika shule kwa wakati uliopangwa kunaweza kukupotezea nafasi yako ya masomo. Shule iko Kata Bwambo, wilaya ya Same, Mkoa wa Kilimanjaro.

2.0: MAELEKEZO MAALUM YA KUZINGATIA

2.1: SARE ZA SHULE

2.1(A): WAVULANA: i) Mashati mawili meupe mikono mifupi.

ii) Suruali mbili, moja rangi **damu ya mzee** naya pili rangi ya **kaki**

iii) Tai mbili, moja rangi **damu ya mzee** na ya pili rangi ya **kaki**

iv) Viatu vyeusi vya kufunga na kamba visiwe na visigino virefu.

v) Soksi nyeusi pea mbili.

vi) Mkanda mweusi wa kuvalia suruali wa ngozi na wenye bakoli ya kawaida.

vii) Suruali zishonwe, inch 15 upana wa chini na ziwe na marinda mawili, zenye pindo la "turn up".

NB: Tafadhali zingatia rangi ya vitambaa vilivyoambatanishwa na fomu hii, suruali inayobana, isiyovalika kiunoni na isiyofuata maelekeo hapo juu haitakubaliwa.

2.1(B): WASICHANA: i) Mashati mawili meupe mikono mifupi aina ya tomato.

ii) Sketi mbili, moja rangi **damu ya mzee** na ya pili rangi ya **kaki**

iii) Tai mbili, moja rangi **damu ya mzee** na ya pili rangi ya **kaki**

iv) Viatu vyeusi vya kufunga na kamba visiwe na visigino virefu.

v) Soksi nyeupe pea mbili.

vi) Sketi ndefu (usawa wa juu ya kiatu) mshono marinda,mbele marinda sita na nyuma sita jumla 12.

vii) Belti inch mbili ziwe ndefu za kutosha,pana na ziwe za kuvalia kiunoni.

NB: Tafadhali zingatia rangi ya vitambaa vilivyoambatanishwa na fomu hii,sketi inayobana,isiyovalika kiunoni na isiyofuata maelekeo hapo juu haitakubaliwa.

2.1(C): SARE NYINGINE:

- Sare ya michezo ni T.shirt ya rangi ya **damu ya mzee**, tracksuit ya rangi ya bluu na raba za rangi nyeupe kwa wavulana na wasichana.
- Sweta ni za rangi **damu ya mzee** mshono wa V mbele.

2.2: VIFAA VYA KITAALUMA: Mwanafunzi aje na Daftari “counter book quire two” 12,kalamu za kutosha,mkebe na “Dictionary English to English by Oxford,Graph pad 01, faili 01 na begi jeusi la mgongoni la kubebea madaftari.

2.3: CHAKULA CHA MCHANA: (chakula cha mchana nilazima) mwanafunzi atachangia mahindi yaliyokobolewa kilo 40,maharage kilo 20 kwa mwaka,pia shilingi 13,000/= kwa ajili ya kulipa mpishi na kununua mafuta kwa mwaka.

2.4: VIFAA VYA USAFI:

i) Wavulana walete slesha moja, ndoo moja, na ufagio aina ya chelewa.

ii) Wasichana walete squeezer, ndoo moja na ufagio aina ya chelewa.

3.0: VIAMBATA:Kila mwanafunzi anatakiwa kusoma vyema maelekezo na kukubaliana nayo na kutimiza mambo yote yaliyomo kwenye viambata vifuatavyo **A-D**:

- A. Sheria,kanuni na taratibu za Shule,(atazikuta shuleni)
- B. Fomu ya kupimwa Afya toka kwa mganga hospitali ya serikali(medical examination form)
- C. Ahadi/kiapo cha Mwanafunzi kukubaliana na sheria na maelekezo ya shule,Mzazi atathibitisha(atakikuta shuleni)
- D. Mzazi atakapo mleta mtoto shuleni aje na passport size moja ya hivi karibuni.

Tarehe ya mwisho kuripoti Shuleni ni tarehe **18/01/2021**.

KARIBU SANA PARENI SEKONDARI

PAUL P. MAO

MKUU WA SHULE.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI PARENI

S.L.P 224,
SAMEKILIMANJARO.

KIAMBATA B: MEDICAL CERTIFICATE FORM

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF FORM **ONE**

Please examine the above named as to his fitness for admission to school as a student.

Name of requesting officer: Paul P. Mao Date: 15/12/2020

To be completed by a Government Medical Officer.

Student's Full Name:

Blood count (red and white).....

Stool examination.....

Urinalysis.....

Syphilis Test.....

T.B Test.....

Eye Test.....

Ears.....

Chest.....

Spleen.....

Abdomen.....

Blood group.....

ADDITION INFORMATION e.g Physical defects or impairments, infections, chronic or family diseases
etc.....
.....

I have examined the above named and I consider that he/she is physically fit/unfit to pursue as stated above.

Name and signature of Certifying Officer, Name.....

Signature.....

Station..... Designation.....

Date..... STAMP.....