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       HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME 

                                                                               

                                                    

TANGAZO LA ZABUNI NA LGA/049/NC/G/C/2017/2018  

TAREHE 12/5/2017 

Halmashauri ya Wilaya ya Same inatoa tangazo la zabuni (PreQualification) kwa  

mwaka wa fedha 2017/2018 kwa ajili ya utoaji huduma mbalimbali  na uuzaji bidhaa 

mbalimbali. Tangazo hili la zabuni liko wazi kwa kampuni, taasisi yoyote 

iliyosajiliwa kisheria kufanya biashara au kutoa huduma inayohusiana na 

shughuli/huduma zilizotangazwa hapa chini. 

 

KUNDI  

 

AINA YA ZABUNI 

 

NAMBA YA ZABUNI 

1 Huduma ya unyonyaji maji taka 

Halmashauri ya (W) Same  

LGA/O49/NC/2017/2018/01  

2 Huduma ya Uchapishaji wa nyaraka 

mabalimbali (Printing) 

LGA/O49/NC/2017/2018/02 

3 Huduma ya mapambo katika sherehe 

mbalimabali za serikali. 

LGA/O49/NC/2017/2018/03 

4 Upangishaji wa Mgahawa uliopo Makao 

Makuu ya Halmashauri (W) Same 

LGA/O49/ NC/2017/2018/04 

5 Upangishaji wa Baa ya PADECO (Iliyopo 

stendi kuu ya Mabasi Same) 

LGA/O49/ NC/2017/2018/05 

6 Huduma ya Matengenezo, Vifaa Tiba na 

Mashine za Hospitali. 

LGA/O49/ NC/2017/2018/06 

7 Uuzaji wa Pembejeo za Kilimo na Mifugo LGA/O49/G/2017/2018/01 

8 Uzaji wa Gesi Tiba (Medical gas) LGA/O49/G/2017/2018/02 

9 Uuzaji wa Dawa / Vifaa  Tiba  (Hospital 

Equipments ) na vifaa vya Maabara 

LGA/O49/G/2017/2018/03 
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SIFA NA MASHARTI KWA WAOMBAJI WOTE: 

1) Mwombaji ni lazima ataje bei ya huduma atakayotoa kwa Halmashauri (Price list). 

Isipokuwa  zabuni ya matengenezo na upambaji 

2) Mwombaji aambatanishe hati ya usajili “Extract Register”au “Memorundamu of 

Association” picha za wakurugenzi/wamiliki iwapo mwombaji ni kampuni, kikundi 

au ushirika. 

3) Mwombaji  binafsi aambatanishe picha  yake katika Maombi na igongwe muhuri wa 

mtendaji kata/kijiji. 

4) Mwombaji aonyeshe uzoefu wake juu ya zabuni anayoomba. 

5) Mwombaji aeleze mahali ofisi yake  ilipo./namba ya nyumba. 

a) Mwombaji wa uuzaji wa  dawa na vifaa vya hospitali awe  amesajiliwa na  

Baraza la Pharmacy (Pharmacy council of Tanzania / TFDA na awe na 

mtaalam (Mfamasia) aliyesajiliwa na Baraza la (madawa). 

b) Mwombaji wa uuzaji wa  Pembejeo za kilimo na mifugo awe na vibali 

vinavyomruhusu kufanya biashara hiyo kutoka TPRI/TFRA 

6)  Mwombaji awe tayari kufanya kazi/kutoa huduma  kabla ya malipo.( Kwa LPO). 

7) Ada ya maombi kwa kila kundi ni TSh. 100,000/= fedha ambazo hazitarejeshwa. 

8) Mwombaji wa ukodishaji wa Mgahawa / Baa ya PADECO ataje kiasi atakacholipa 

kwa mwezi (kodi ya pango) 

9) Mwombaji wa ukodishaji wa Mgahawa / Baa ya PADECO atalazimika kulipa kodi ya 

pango ya muda wa miezi mitatu (Dhamana ya utendaji kazi) kabla ya kuanza kazi  

Namna ya kutuma maombi. 

1. Maombi yote yafungwe kwenye bahasha na lakiri na isionyeshe alama yeyote toka  

kwa mwombaji,na ndani ya bahasha iambatanishwe stakabadhi halisi ya malipo ya 

ada  ya maombi na vivuli vya leseni na hati mbalimbali zenye kumtambulisha 

mwombaji.      

2. Juu kabisa ya bahasha yenye maombi paandikwe kwa herufi kubwa 

UUZAJI/HUDUMA YA  …………………………. maombi  yatumwe kwa:-  

 

KATIBU BODI YA ZABUNI (W) 

S.L.P 138, 

SAME,KILIMANJARO. na kutumbukizwa kwenye sanduku la zabuni ofisi ya 

Mkurugenzi (W) 

3. Siku ya mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 25/05/2017 saa nne (4.00) asubuhi 

na ufunguzi wa zabuni hizo utafanyika kuanzia saa 4.00 katika ukumbi wa 

Halmashauri ya Same. 
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4. Maombi yatakayochelewa au yaliyotumwa kwa fax, telex au telegram 

hayatafikiriwa.  

5. Bodi ya zabuni hailazimiki kukubali zabuni ya juu au ya chini. 

 

 

ANNA – CLAIRE -SHIJA 

MKURUGENZI MTENDAJI  (W) 

SAME. 

 

Tangazo hili linapatikana kwenye  tovuti ya Halmashauri ya wilaya ya Same na mbao za 

matangazo  Halmashauri ya wilaya Same( www.samedc.go.tz)  

 

 

 

http://www.samedc.go.tz/

