
MKATABA WA HUDUMA YA UTHAMINI

Mkataba huu umeandaliwa na kusainiwa na pande mbili leo tarehe……………ya
Mwezi………………………….. 2015,  Baina ya HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME wa
S.L.P 138, SAME (Ambaye katika mkataba huu ataitwa (Mpokea Huduma)
kwa upande mmoja.

NA

NDUNGU IRRIGATION SCHEME wa S.L.P.25, NDUNGU  Ambaye katika 
mkataba huu ataitwa (Mtoa Huduma) kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mtoa Huduma na Mpokea Huduma wakiwa na akili timamu na 
bila kushurutishwa na mtu yeyote wameamua kuingia mkataba kutoa huduma 
ya kuhost website kwa masharti yafuatayo:-

1. Mtoa Huduma amekubali kutoa huduma ya kuhost mtandao (website) wa 
Mpokea Huduma kwa kipindi cha mwaka mmoja kwa malipo ya Fedha za 
Kitanzania shilingi laki tatu na elfu hamsini tu.(350,000/=).

2. Mpokea Huduma amekubali kumlipa Mtoa Huduma kiasi cha fedha 
tajwa katika mkataba huu ikiwa ni malipo kwa ajili ya kuifanya iwe hai
website ya mpokea huduma.

3. Mtoa Huduma amekubali kuwa atawajibika kulipa kodi ya huduma kwa 
Mpokea Huduma kwa mujibu wa Sheria ya Fedha ya Mamlaka za Serikali 
za Mitaa na itakatwa moja kwa moja kwenye malipo yake.

4. Mtoa Huduma amemhakikishia Mpokea Huduma kuwa atafanya kazi ya 
kuhost website ya Mpokea Huduma kwa weledi wa hali ya juu na 
kuhakikisha kuwa website hiyo inapatikana hewani kwa wakati wote..

5. Mpokea Huduma hatawajibika kulipia gharama zingine 
zitakazotokana na kazi ya kuhost website isipokuwa malipo yaliyokubalika 
kwa mujibu wa mkataba huu.
6. Mtoa Huduma amemhakikishia Mpokea Huduma kuwa atatumia wataalamu 
wenye taaluma inayotakiwa katika kuhost website ya Mpokea Huduma.

7. Mtoa Hudumu na Mpokea Huduma wamekubaliana kuwa mkataba huu ni 
wa muda wa mwaka mmoja kuanzia tarehe za kuteuliwa.

8. Endapo itatokea upande wowote unataka kukatisha mkataba utatakiwa 

kutoa notisi ya maandishi ya mwezi mmoja kwa upande mwingine.

Mkataba huu utatafsiriwa chini ya Sheria za Mikataba za Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania. Endapo kutatokea kuvunjwa kwa masharti ya
Mkataba huu hatua za kisheria zitafuatwa.



Kwa makubaliano hayo pande zote mbili zinatia saini zao hapa chini 
kukubali kufungwa na masharti ya mkataba huu kama ifuatavyo:-
KWA NIABA YA MTOA HUDUMA KWA NIABA YA MPOKEA HUDUMA
JINA ………………………………… JINA………………………………………
SAINI……………………………..…… SAINI……………………………………..
CHEO………………………………… CHEO……………………………………..
TAREHE……………………………… TAREHE…………………………………….

SHAHIDI WA MTOA HUDUMA SHAHIDI WA MPOKEA HUDUMA

JINA ………………………………… JINA………………………………………
SAINI……………………………..…… SAINI……………………………………..
CHEO………………………………… CHEO……………………………………..
TAREHE……………………………… TAREHE…………………………………….

Umeshuhudiwa na

JINA……………………………………………………………
SAINI……………………………..………………………….
CHEO……………………………………………………………
TAREHE……………………………...........................................


